orí

  1. 1
  2. 2
  3. 3
  4. 4
  5. 5
  6. 6
  7. 7
  8. 8
  9. 9
  10. 10
  11. 11
  12. 12
  13. 13
  14. 14
  15. 15
  16. 16
  17. 17
  18. 18
  19. 19
  20. 20
  21. 21
  22. 22
  23. 23
  24. 24
  25. 25
  26. 26
  27. 27
  28. 28
  29. 29
  30. 30
  31. 31
  32. 32
  33. 33
  34. 34
  35. 35
  36. 36
  37. 37
  38. 38
  39. 39
  40. 40
  41. 41
  42. 42
  43. 43
  44. 44
  45. 45
  46. 46
  47. 47
  48. 48
  49. 49
  50. 50
  51. 51
  52. 52
  53. 53
  54. 54
  55. 55
  56. 56
  57. 57
  58. 58
  59. 59
  60. 60
  61. 61
  62. 62
  63. 63
  64. 64
  65. 65
  66. 66
  67. 67
  68. 68
  69. 69
  70. 70
  71. 71
  72. 72
  73. 73
  74. 74
  75. 75
  76. 76
  77. 77
  78. 78
  79. 79
  80. 80
  81. 81
  82. 82
  83. 83
  84. 84
  85. 85
  86. 86
  87. 87
  88. 88
  89. 89
  90. 90
  91. 91
  92. 92
  93. 93
  94. 94
  95. 95
  96. 96
  97. 97
  98. 98
  99. 99
  100. 100
  101. 101
  102. 102
  103. 103
  104. 104
  105. 105
  106. 106
  107. 107
  108. 108
  109. 109
  110. 110
  111. 111
  112. 112
  113. 113
  114. 114
  115. 115
  116. 116
  117. 117
  118. 118
  119. 119
  120. 120
  121. 121
  122. 122
  123. 123
  124. 124
  125. 125
  126. 126
  127. 127
  128. 128
  129. 129
  130. 130
  131. 131
  132. 132
  133. 133
  134. 134
  135. 135
  136. 136
  137. 137
  138. 138
  139. 139
  140. 140
  141. 141
  142. 142
  143. 143
  144. 144
  145. 145
  146. 146
  147. 147
  148. 148
  149. 149
  150. 150

Atijọ Majemu

Majẹmu Titun

Sáàmù 52 Bíbélì Mímọ́ ní Èdè Yorùbá Òde Òní (BMY)

Ìdájọ́ Lórí Ènìyàn Búburú

1. Èéṣé tí ìwọ fi ń ṣe féfé nínú ìwà ìkà,ìwọ alágbára ọkùnrin?Oore Ọlọ́run dúró pẹ́ títí

2. Ahọ́n Rẹ̀ ń gbìmọ̀ ìparun;ó dà bí abẹ mímú,ìwọ ẹni tí ń hùwà ìrẹ́jẹ.

3. Ìwọ fẹ́ràn ibi ju ire lọ,àti èké ju kí ó sọ òtítọ́ lọ.

4. Ìwọ fẹ́ràn ọ̀rọ̀ ìpanilára gbogbo,ìwọ ahọ́n ẹ̀tàn!

5. Ọlọ́run yóò sì lù ọ́ bolẹ̀ láéláé,yóò sì dì ọ́ mú,yóò sì já ọ kúrò ni ibùjókòó Rẹyóò sì fà ọ́ tu kúrò lórí ilẹ̀ alààyè. Sela

6. Àwọn olódodo yóò rí, wọn yóò sì bẹ̀rùwọn yóò sì rẹ́rìn-ín Rẹ̀, wí pé,

7. Èyi ni ọkùnrin náà ti kò fi Ọlọ́run ṣe agbára Rẹ̀,bí kò ṣe ni ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọrọ̀ Rẹ̀ ni ó gbẹ́kẹ̀léó sì mu ara Rẹ̀ le nínú ìwà búburú Rẹ̀.

8. Ṣùgbọ́n èmi dàbí igi Ólífìtí ó gbilẹ̀ nínú ilé Ọlọ́run;Èmi gbẹ́kẹ̀lé ìfẹ́ Ọlọ́run tí kì í kùnà láé àti láéláé.

9. Èmi yóò yìn ọ títí fún ohun tí ó ti ṣe;èmí ní ìrètí nínú orúkọ Rẹ, nítorí orúkọ Rẹ dára.Èmi yóò yìn ọ́ níwájú àwọn ènìyàn mímọ́.