orí

  1. 1
  2. 2
  3. 3
  4. 4
  5. 5
  6. 6
  7. 7
  8. 8
  9. 9
  10. 10
  11. 11
  12. 12
  13. 13
  14. 14
  15. 15
  16. 16
  17. 17
  18. 18
  19. 19
  20. 20
  21. 21
  22. 22
  23. 23
  24. 24
  25. 25
  26. 26
  27. 27
  28. 28
  29. 29
  30. 30
  31. 31
  32. 32
  33. 33
  34. 34
  35. 35
  36. 36
  37. 37
  38. 38
  39. 39
  40. 40
  41. 41
  42. 42
  43. 43
  44. 44
  45. 45
  46. 46
  47. 47
  48. 48
  49. 49
  50. 50
  51. 51
  52. 52
  53. 53
  54. 54
  55. 55
  56. 56
  57. 57
  58. 58
  59. 59
  60. 60
  61. 61
  62. 62
  63. 63
  64. 64
  65. 65
  66. 66
  67. 67
  68. 68
  69. 69
  70. 70
  71. 71
  72. 72
  73. 73
  74. 74
  75. 75
  76. 76
  77. 77
  78. 78
  79. 79
  80. 80
  81. 81
  82. 82
  83. 83
  84. 84
  85. 85
  86. 86
  87. 87
  88. 88
  89. 89
  90. 90
  91. 91
  92. 92
  93. 93
  94. 94
  95. 95
  96. 96
  97. 97
  98. 98
  99. 99
  100. 100
  101. 101
  102. 102
  103. 103
  104. 104
  105. 105
  106. 106
  107. 107
  108. 108
  109. 109
  110. 110
  111. 111
  112. 112
  113. 113
  114. 114
  115. 115
  116. 116
  117. 117
  118. 118
  119. 119
  120. 120
  121. 121
  122. 122
  123. 123
  124. 124
  125. 125
  126. 126
  127. 127
  128. 128
  129. 129
  130. 130
  131. 131
  132. 132
  133. 133
  134. 134
  135. 135
  136. 136
  137. 137
  138. 138
  139. 139
  140. 140
  141. 141
  142. 142
  143. 143
  144. 144
  145. 145
  146. 146
  147. 147
  148. 148
  149. 149
  150. 150

Atijọ Majemu

Majẹmu Titun

Sáàmù 14 Bíbélì Mímọ́ ní Èdè Yorùbá Òde Òní (BMY)

Bí Bá Àwọn Ènìyàn Búburú Wí

1. Asiwèrè wí nínú ọkàn Rẹ̀ pé,“kò sí Ọlọ́run.”Wọ́n díbàjẹ́, iṣẹ́ wọn sì burú;kò sí ẹnìkan tí ó ṣe rere.

2. Olúwa sì bojú wolẹ̀ láti ọ̀run wálórí àwọn ọmọ ènìyànbóyá ó le rí ẹni tí òye yé,ẹnikẹ́ni tó ń wá Ọlọ́run.

3. Gbogbo wọn sì ti yípadà,gbogbo wọn sì ti díbàjẹ́;kò sì sí ẹni tí ó ń ṣe rere,kò sí ẹnìkan.

4. Ǹjẹ́ olùṣe búburú kò ha ní kọ́ ẹ̀kọ́:àwọn tí ó ń pa ènìyàn mí jẹ bí ẹníjẹ àkàràtí wọn kò sì ké pe Olúwa?

5. Wọ́n wà níbẹ̀, tí a bò mọ́lẹ̀ pẹ̀lú ẹ̀rù,nítorí Olúwa wà ní àwùjọ àwọn olódodo.

6. Ẹ̀yin olùṣe búburú ba èrò àwọn aláìní jẹ́,ṣùgbọ́n Olúwa ni ààbò wọn.

7. Ìgbàlà àwọn Ísírẹ́lì yóò ti Síónì wá!Nígbà tí Olúwa bá mú ìkólọ àwọn ènìyàn Rẹ̀ padà,jẹ́ kí Jákọ́bù kí ó yọ̀, kí inú Ísírẹ́lì kí ó dùn!