Atijọ Majemu

Majẹmu Titun

Joẹli 1:1-5 BIBELI MIMỌ (BM)

1. Iṣẹ́ tí OLUWA rán Joẹli, ọmọ Petueli nìyí:

2. Ẹ gbọ́, ẹ̀yin àgbà,ẹ fetí sílẹ̀, ẹ̀yin tí ẹ̀ ń gbé ilẹ̀ yìí!Ǹjẹ́ irú ìṣẹ̀lẹ̀ yìí ti ṣẹlẹ̀ rí ní àkókò yín,tabi ní àkókò àwọn baba yín?

3. Ẹ sọ fún àwọn ọmọ yín nípa rẹ̀,kí àwọn náà sọ fún àwọn ọmọ wọn,kí àwọn ọmọ wọn sì sọ fún àwọn ọmọ tiwọn náà.

4. Ohun tí eṣú wẹẹrẹ jẹ kù,ọ̀wọ́ àwọn eṣú ńláńlá jẹ ẹ́.Èyí tí ọ̀wọ́ àwọn eṣú ńláńlá jẹ kù,àwọn eṣú wẹẹrẹ mìíràn jẹ ẹ́,èyí tí àwọn eṣú wẹẹrẹ yìí jẹ kù,àwọn eṣú tí ń jẹ nǹkan run jẹ ẹ́ tán.

5. Ẹ jí lójú oorun, ẹ̀yin ọ̀mùtí,ẹ sọkún tẹ̀dùntẹ̀dùn,gbogbo ẹ̀yin tí ẹ̀ ń mu waini,nítorí waini tuntun tí a já gbà kúrò lẹ́nu yín.

Ka pipe ipin Joẹli 1