Atijọ Majemu

Majẹmu Titun

1 Kíróníkà 4:28-35 Bíbélì Mímọ́ ní Èdè Yorùbá Òde Òní (BMY)

28. Wọ́n sì ń gbé ní Béríṣébà, Móládà, Hásárì Ṣúálì,

29. Bílà, Ésémù, Tóládì,

30. Bétúélì, Hórímà, Síkílágì,

31. Bẹti máríkóbótì Hórímà; Hásárì Ṣúsímù, Bẹti Bírì àti Ṣáráímì. Àwọn wọ̀nyí ni ìlú wọn títí di ìgbà ọba Dáfídì,

32. agbégbé ìlú wọn ni Étamù Háínì, Rímónì, Tókénì, Áṣánì àwọn ìlú márùnún

33. Àti gbogbo ìletò tí ó wà ní agbégbé àti gẹ́gẹ́ bí ó ti dé Bálì Àwọn wọ̀nyí ni ibùgbé wọn, wọ́n sì pa ìwé ìtàn ìdílé mọ́.

34. Méṣóbábù Jámilékì, Jóṣáì ọmọ Ámásáyà,

35. Jóẹ́lì, Jéhù ọmọ Jósíbíà, ọmọ Ṣéráíáyà, ọmọ Ásíẹ́lì,

Ka pipe ipin 1 Kíróníkà 4