Atijọ Majemu

Majẹmu Titun

1 Kíróníkà 2:37-48 Bíbélì Mímọ́ ní Èdè Yorùbá Òde Òní (BMY)

37. Ṣábádì ni baba Éfúlálì,Éfúlálì jẹ́ baba Óbédì,

38. Óbédì sì ni baba Jéhù,Jéhù ni baba Ásáríyà,

39. Ásáríyà sì ni baba Hélésì,Hélésì ni baba Éléáṣáì,

40. Éléáṣáì ni baba Ṣísámálì,Ṣísámálì ni baba Ṣálúmù,

41. Ṣálúmù sì ni baba Élísámà.

42. Àwọn ọmọ Kálébù arákùnrin Jérámélì:Méṣà àkọ́bí Rẹ̀, ẹni tí ó jẹ́ baba fún Ṣífì àti àwọn ọmọ Rẹ̀ Méréṣà, ẹni tí ó jẹ́ baba fún Hébúrónì.

43. Àwọn ọmọ Hébúrónì:Kórà, Tápúà, Rékémù, àti Ṣémà.

44. Ṣémà ni baba Ráhámú Ráhámù sì jẹ́ baba fún Jóríkéámù. Rékémù sì ni baba Ṣémáì.

45. Àwọn ọmọ Ṣémáì ni Máónì, Máónì sì ni baba Bétí-Ṣúri.

46. Éfà Obìnrin Kélẹ́bù sì ni ìyá Hárà nì, Mósà àti Gásésì, Háránì sì ni baba Gásésì.

47. Àwọn ọmọ Jádáì:Régémù, Jótamù, Gésánì, Pétélì, Éfà àti Ṣáfù.

48. Mákà obìnrin Kélẹ́bù sì ni ìyá Ṣébérì àti Tíránà.

Ka pipe ipin 1 Kíróníkà 2