Tsohon Alkawari

Sabon Wasiya

Far 27:43-46 Littafi Mai Tsarki (HAU)

43. Domin haka, ɗana, ka ji muryata, ka tashi ka gudu zuwa wurin Laban ɗan'uwana a Haran,

44. ka zauna tare da shi 'yan kwanaki, har zafin fushin ɗan'uwanka ya huce,

45. ya manta da abin da ka yi masa, sa'an nan zan aika in komo da kai daga can. Don me zan rasa ku, ku biyu a rana ɗaya?”

46. Rifkatu kuwa ta ce wa Ishaku, “Na gaji da raina saboda matan Hittiyawa. Idan Yakubu zai auri ɗaya daga cikin waɗannan mata na Hittiyawa, wato daga matan ƙasar, wane amfani raina zai daɗa mini?”

Karanta cikakken babi Far 27