Tsohon Alkawari

Sabon Wasiya

1 Tar 6:33-42 Littafi Mai Tsarki (HAU)

33. Waɗannan su ne waɗanda suka yi ta raira waƙoƙin, su da 'ya'yansu maza.Daga iyalin Kohat, Heman shi ne shugaban ƙungiyar farko ta mawaƙa, shi ɗan Yowel ne, ɗan Sama'ila,

34. ɗan Elkana, ɗan Yeroham, ɗan Eliyab, ɗan Mahat,

35. ɗan Zafai, ɗan Elkana, ɗan Mahat, ɗan Amasai,

36. ɗan Elkana, ɗan Shawul, ɗan Azariya, ɗan Uriyel,

37. ɗan Tahat, ɗan Assir, ɗan Ebiyasaf, ɗan Kora,

38. ɗan Izhara, ɗan Kohat, ɗan Lawi, ɗan Isra'ila.

39. Asaf kuma shi ne shugaban ƙungiyar mawaƙa ta biyu. Shi ɗan Berikiya ne, ɗan Shimeya,

40. ɗan Maikel, ɗan Ba'aseya, ɗan Malkiya,

41. ɗan Yewaterai, ɗan Zera, ɗan Iddo,

42. ɗan Yowa, ɗan Zimma, ɗan Shimai,

Karanta cikakken babi 1 Tar 6