Tsohon Alkawari

Sabon Wasiya

1 Tar 6:20-35 Littafi Mai Tsarki (HAU)

20. Zuriyar Gershon bi da bi, su ne Libni, da Yahat, da Zimma,

21. da Yowa, da Iddo, da Zera, da Yewaterai.

22. Zuriyar Kohat bi da bi, su ne Izhara, da Kora, da Assir,

23. da Elkana, da Ebiyasaf, da Assir,

24. da Tahat, da Uriyel, da Azariya, da Shawul.

25. 'Ya'yan Elkana, maza, su ne Amasai da Ahimot.

26. Zuriyar Ahimot bi da bi, su ne Elkana, da Zofai, da Nahat,

27. da Eliyab, da Yeroham, da Elkana.

28. 'Ya'yan Sama'ila, maza, su ne Yowel ɗan farinsa, na biyun shi ne Abaija.

29. Zuriyar Merari bi da bi, su ne Mali, da Libni, da Shimai, da Uzza,

30. da Shimeya, da Haggiya, da Asaya.

31. Waɗannan su ne waɗanda Dawuda ya sa su su zama mawaƙa a Haikalin Ubangiji, sa'ad da aka kawo akwatin alkawari a cikin Haikalin.

32. Suka yi ta raira waƙoƙi a gaban wurin zama na alfarwa ta taruwa tun kafin Sulemanu ya gina Haikalin Ubangiji a Urushalima. Suka yi hidima bisa ga matsayinsu ta yadda aka tsara.

33. Waɗannan su ne waɗanda suka yi ta raira waƙoƙin, su da 'ya'yansu maza.Daga iyalin Kohat, Heman shi ne shugaban ƙungiyar farko ta mawaƙa, shi ɗan Yowel ne, ɗan Sama'ila,

34. ɗan Elkana, ɗan Yeroham, ɗan Eliyab, ɗan Mahat,

35. ɗan Zafai, ɗan Elkana, ɗan Mahat, ɗan Amasai,

Karanta cikakken babi 1 Tar 6