Tsohon Alkawari

Sabon Wasiya

1 Tar 4:24-39 Littafi Mai Tsarki (HAU)

24. 'Ya'yan Saminu, maza, su ne Yemuwel, da Yamin, da Yakin, da Zohar, da Shawul,

25. da Shallum ɗansa, da Mibsam jīkansa, da Mishma jīkan ɗansa.

26. 'Ya'yan Mishma, maza, su ne Hammuwel, da Zakkur, da Shimai.

27. Shimai yana da 'ya'ya maza goma sha shida, da 'ya'ya mata shida, amma 'yan'uwansa ba su da 'ya'ya da yawa kamarsa. Iyalin Saminu ba su kai yawan na Yahuza ba.

28. Suka zauna a waɗannan garuruwa, wato Biyer-sheba, da Molada, da Hazar-shuwal,

29. da Bilha, da Ezem, da Eltola,

30. da Betuwel, da Horma, da Ziklag,

31. da Bet-markabot, da Hazarsusa, da Bet-biri, da Shayarim. Waɗannan su ne biranensu tun kafin Dawuda ya yi sarauta.

32-33. Sun kuwa zauna a waɗansu wurare guda biyar, wato Itam, da Ayin, da Rimmon, da Token, da Ashan, da ƙauyukan da suke kewaye, har zuwa kudu maso gabas da garin Ba'al: Ga lissafin iyalansu da wuraren da suka zauna.

34-37. Meshobab, da Yamlek, da Yosha ɗan Amaziya,Yowel, da Yehu ɗan Yoshibiya, wato jīkan Seraiya, ɗan Asiyel,Eliyehoyenai, da Ya'akoba, da Yeshohaya, da Asaya, da Adiyel, da Yesimiyel, da Benaiya,Ziza ɗan Shifi, wato jīkan Allon, zuriyar Yedaiya, da Shimri ɗan Shemaiya.

38. Waɗannan da aka jera sunayensu, su ne shugabannin iyalansu da gidajen kakanninsu.Sun ƙaru ƙwarai.

39. Suka yi tafiya har zuwa mashigin Gedor, zuwa gabashin kwarin don nemar wa garkunansu makiyaya.

Karanta cikakken babi 1 Tar 4