Tsohon Alkawari

Sabon Wasiya

Rom 3:7-14 Littafi Mai Tsarki (HAU)

7. In kuwa, a dalilin ƙaryata, gaskiyar Allah ta ƙara bayyana, har aka kara ɗaukaka shi, to, don me har yanzu ake hukunta ni a kan ni mai zunubi ne?

8. In haka ne, ba sai mu yi ta yin mugun aiki don ya zama sanadin nagarta ba? Kamar yadda dai waɗansu suke mana yanke, cewa haka muke faɗa. Hukuncin da za a yi wa irin waɗannan kuwa daidai ne.

9. To, ƙaƙa? Mu Yahudawa mun fi sauran ne? A'a, ko kaɗan! Don dā ma mun ɗora wa Yahudawa da al'ummai laifi, cewa dukkansu zunubi yana iko da su.

10. Kamar yadda yake a rubuce cewa,“Babu wani mai adalci, babu, ko ɗaya,

11. Babu wani mai fahimta, babu wani mai neman Allah.

12. Duk sun bauɗe, sun zama marasa amfani baki ɗaya,Babu wani mai aiki nagari, babu kam, ko da guda ɗaya.”

13. “Maƙogwaronsu kamar buɗaɗɗen kabari ne,Maganarsu ta yaudara ce.”“Masu ciwon baki ne.”

14. “Yawan zage-zage da ɗacin baki gare su.”

Karanta cikakken babi Rom 3