Atijọ Majemu

Majẹmu Titun

Sáàmù 74:13-18 Bíbélì Mímọ́ ní Èdè Yorùbá Òde Òní (BMY)

13. Ìwọ ni ó la òkun sílẹ̀ nípa agbára Rẹ;Ìwọ fọ́ orí àwọn abàmì ẹ̀dá nínú omi

14. Ìwọ fọ́ orí Lefiatani túútúú, o sì fi se oúnjẹ fun àwọn ẹ̀dá ti ń gbé inú ìjùTìrẹ ní ọ̀sán, tìrẹ sì ni alẹ́ pẹ̀lú;ìwọ fi ìdí òòrùn àti òṣùpá lélẹ̀.

15. Iwọ ya orísun omi àti iṣàn omi;Ìwọ mú kí odò tó ń ṣàn gbẹ

16. Tìrẹ ni ọ̀sán, tìrẹ ni òru pẹ̀lú;ìwọ yà oòrùn àti òsùpá.

17. Ìwọ pààlà etí ayé;Ìwọ dá ìgbà ẹ̀ẹ̀rùn àti ìgbà òtútù.

18. Rántí bí àwọn ọ̀tá ń kẹ́gàn Rẹ, Olúwabí àwọn aṣiwèrè ènìyàn ti ń ba orúkọ Rẹ jẹ́.

Ka pipe ipin Sáàmù 74