Atijọ Majemu

Majẹmu Titun

Jóòbù 10:1-7 Bíbélì Mímọ́ ní Èdè Yorùbá Òde Òní (BMY)

1. “Agara ìwà ayé mi dá mi tán,èmi yóò tú àròyé mi sókè lọ́dọ̀ mi,èmi yóò máa sọ níní kíkorò ìbìnújẹ́ ọkàn mi.

2. Èmi yóò wí fún Ọlọ́run pé: má ṣe dámi lẹ́bi;fi hàn mí nítorí ìdí ohun tí ìwọ fí ń bá mi jà.

3. Ó ha tọ́ tí ìwọ ì bá fi máa ni mílára, tí ìwọ ìbá fi máa gan iṣẹ́ọwọ́ rẹ tí ìwọ yóò fi máa tànìmọ́lẹ̀ sí ìmọ̀ ènìyàn búrurú.

4. Ojú rẹ ìha ṣe ojú ènìyàn bí?Tàbí ìwọ a máa ríran bí ènìyàn ti í ríran?

5. Ọjọ́ rẹ ha dàbí ọjọ́ ènìyàn,ọdún rẹ ha dàbí ọjọ́ ènìyàn?

6. Tí ìwọ fi ń bèèrè àìṣedédé mi,tí ìwọ sì fi wá ẹ̀ṣẹ̀ mi rí?

7. Ìwọ mọ̀ pé èmi kì í ṣe oníwà búburú,kò sì sí ẹni tí ó le gbà mí kúrò ní ọwọ́ rẹ?

Ka pipe ipin Jóòbù 10