Atijọ Majemu

Majẹmu Titun

Àìsáyà 46:10-13 Bíbélì Mímọ́ ní Èdè Yorùbá Òde Òní (BMY)

10. Mo fi òpin hàn láti ìbẹ̀rẹ̀ wá,láti àtètèkọ́ṣe, ohun tí ó sì ń bọ̀ wá.Mo wí pé: Ète mi yóò dúró,àti pé èmi yóò ṣe ohun tí ó wù mí.

11. Láti ìlà-oòrùn wá ni mo ti pe ẹyẹ ajẹran wá;láti ọ̀nà jíjìn réré, ọkùnrin kan tí yóò mú ète mi ṣẹ.Ohun tí mo ti sọ, òun ni èmi yóò múṣẹ;èyí tí mo ti gbérò, òun ni èmi yóò ṣe.

12. Tẹ́tí sí mi, ìwọ ọlọ́kàn-dídi,ìwọ tí ó jìnnà sí òdodo.

13. Èmi ń mú òdodo mi bọ̀ nítòsí,kò tilẹ̀ jìnnà rárá;àti ìgbàlà mi ni a kì yóò dádúró.Èmi yóò fún Ṣíhónì ní ìgbàlàògo mi fún Ísírẹ́lì.

Ka pipe ipin Àìsáyà 46