Atijọ Majemu

Majẹmu Titun

Àìsáyà 40:27-31 Bíbélì Mímọ́ ní Èdè Yorùbá Òde Òní (BMY)

27. Èéṣe tí o fi sọ, Ìwọ Jákọ́bùàti tí o ṣàròyé, Ìwọ Ísírẹ́lì;“Ọ̀nà mi pamọ́ níwájú Olúwa;ìṣe mi ni a kò kọbi ara síláti ọwọ́ Ọlọ́run mi”?

28. Ìwọ kò tí ì mọ̀?Ìwọ kò tí ì gbọ́? Olúwa òun ni Ọlọ́run ayérayé,Ẹlẹ́dàá gbogbo ìpẹ̀kun ilẹ̀-ayé.Òun kì yóò ṣàárẹ̀ bẹ́ẹ̀ ni kò ní rẹ̀wẹ̀sì,àti ìmọ̀ rẹ̀ ni ẹnikẹ́ni kò le ṣe òdiwọ̀n rẹ̀.

29. Ó ń fi agbára fún àwọn aláàárẹ̀ó sì fi kún agbára àwọn aláàárẹ̀.

30. Àní àwọn ọ̀dọ́ ń rẹ̀wẹ̀sì, ó ń rẹ̀ wọ́n,àwọn ọ̀dọ́mọkùnrin sì ń kọsẹ̀ wọ́n ṣubú;

31. Ṣùgbọ́n àwọn tí ó gbẹ́kẹ̀lé Olúwayóò tún agbára wọn ṣe.Wọn yóò fìyẹ́ fò lókè bí idì;wọn yóò ṣáré àárẹ̀ kò ní mú wọn,wọn yóò rìn òòyì kò ní kọ́ wọn.

Ka pipe ipin Àìsáyà 40