Atijọ Majemu

Majẹmu Titun

1 Kíróníkà 1:30-43 Bíbélì Mímọ́ ní Èdè Yorùbá Òde Òní (BMY)

30. Míṣímà, Dúmà, Másà, Hádádì, Témà,

31. Jétúrì, Náfísì, àti Kédámù. Àwọn wọ̀nyí ni ọmọ Íṣímáẹ́lì

32. Àwọn ọmọ Kétúrà, obìnrin Ábúráhámù:Símíránì, Jókíṣánì Médánì, Mídíánì Iṣíbákì àti Ṣúà.Àwọn ọmọ Jókísánì:Ṣébà àti Dédánì.

33. Ọmọ Mídíánì:Éfà. Hénókì, Éférì, Ábídà àti Élídà.Gbogbo àwọn wọ̀nyí ni ìran Kétúrà.

34. Ábúráhámù sì jẹ́ baba Ísáákì:Àwọn ọmọ Ísáákì:Ísọ̀ àti Ísírẹ́lì.

35. Àwọn ọmọ Ísọ̀:Élífásì, Réuélì, Jéúsì, Jálámù, àti Kórà.

36. Àwọn ọmọ Élífásì:Témánì, Ómárì, Ṣéfì, Gátamù àti Kénásì;làti Tímánà: Ámálékì.

37. Àwọn ọmọ Réúélì:Náhátì, Ṣérà, Ṣámà àti Mísà.

38. Àwọn ọmọ Ṣéírì:Lótanì, Ṣóbálì, Ṣíbéónì, Ánà, Díṣónì, Ésárì àti Dísánì.

39. Àwọn ọmọ Lótanì:Hórì àti Hómámù. Tímínà sì jẹ́ arábìnrin Lótanì.

40. Àwọn ọmọ Ṣóbálì:Álíánì, Mánánátì, Ébálì, Ṣéfì àti Ónámù.Àwọn ọmọ Ṣíbéónì:Áíyà àti Ánà.

41. Àwọn ọmọ Ánà:Díṣónì.Àwọn ọmọ Díṣónì:Hémídánì, Éṣébánì, Ítíránì, àti Kéránì.

42. Àwọn ọmọ Èsérì:Bílíhánì, Ṣáfánì àti Jákánì.Àwọn ọmọ Díṣánì:Húsì àti Áránì.

43. Àwọn wọ̀nyí ni ọba tí ó jẹ ní Édómù, kí ó tó di wí pé àwọn ọba ará Ísírẹ́lì kán jẹ:Bélà ọmọ Béórì, ẹni tí orúkọ ìlú Rẹ̀ a máa jẹ́ Díníhábà.

Ka pipe ipin 1 Kíróníkà 1