Tsohon Alkawari

Sabon Wasiya

Fit 36:15-25 Littafi Mai Tsarki (HAU)

15. Tsawon kowane labule kamu talatin, fāɗinsa kuma kamu huɗu ne. Labule goma sha ɗayan nan girmansu ɗaya ne.

16. Ya harhaɗa labule biyar wuri ɗaya, shida kuma ya harhaɗa su wuri ɗaya.

17. Sai ya yi hantuna hamsin, ya sa a karbu na bisa na labule na farin, haka kuma ya sa hantuna hamsin a karbun sama na labule na biyu.

18. Ya kuma yi maɗaurai da tagulla waɗanda zai harhaɗa hantuna da su don alfarwa ta zama ɗaya.

19. Ya yi wa alfarwa murfi da fatun raguna da aka rina ja, ya kuma yi wani abin rufewa da fatuna da aka jeme.

20. Ya kuma yi katakan alfarwa da itacen ƙirya.

21. Tsawon kowane katako kamu goma ne, kaurinsa kuma kamu ɗaya da rabi ne.

22. Kowane katako an fiƙe bakinsa biyu don a harhaɗa su tare, haka ya yi da dukan katakan alfarwa.

23. Yadda ya yi da katakan alfarwa ke nan, ya kafa katakai ashirin a fuskar kudu.

24. Sai ya yi kwasfa arba'in da azurfa domin katakai ashirin. Kowane katako yana da kwasfa biyu saboda bakinsa biyu da aka fiƙe.

25. A fuska ta biyu ta wajen arewa ta alfarwa, ya kafa katakai ashirin.

Karanta cikakken babi Fit 36