Tsohon Alkawari

Sabon Wasiya

Mar 3:14-20 Littafi Mai Tsarki (HAU)

14. Ya zaɓi mutum goma sha biyu su zauna tare da shi, ya riƙa aikensu suna wa'azi.

15. Ya kuma ba su ikon fitar da aljannu.

16. Ga waɗanda ya zaɓa, Bitrus,

17. da Yakubu ɗan Zabadi, da kuma ɗan'uwansa Yahaya, ya sa musu suna Buwanarjis, wato 'ya'yan tsawa.

18. Sai kuma Andarawas, da Filibus, da Bartalamawas, da Matiyu, da Toma, da Yakubu ɗan Halfa, da Yahuza, da Saminu Bakan'ane,

19. da kuma Yahuza Iskariyoti wanda ya bāshe shi.Sa'an nan ya shiga wani gida.

20. Taron kuwa ya sāke haɗuwa har ya hana su cin abinci.

Karanta cikakken babi Mar 3